DIỄN ĐÀN LỚP CĐ06A
Đăng ký thành viên, bạn sẽ trở thành người bạn thân thiết của mái nhà CĐ06A!
DIỄN ĐÀN LỚP CĐ06A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP CĐ06A

Nơi họp mặt của anh em CĐ06A ĐH GTVT TPHCM 2006-2011

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Gallery
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» xin đồ án thi công cầu
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty6/6/2015, 09:05 by anhngong

» DATN Đường Ô tô (tham khảo)
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty1/11/2014, 14:11 by xuanthuancd

» Cần file tham khảo cầu T căng sau
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty8/9/2014, 10:40 by hungcd

» ĐỒ ÁN XÂY DỰNG ĐƯỜNG Ô TÔ
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty21/6/2014, 06:48 by phu.qlcda2014

» hHOT HOT HOT...
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty23/10/2013, 13:00 by maimai.hpro07

» BÁO CÁO THỰC TẬP GỬI BÍNH
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty9/8/2013, 20:37 by sang09b

» DACBTCT SUPERT CANG TRUOC
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty31/7/2013, 23:22 by daotruyence

» cần file superT căng trước
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty31/7/2013, 23:15 by daotruyence

» XIN BÀI GIẢNG XÂY DỰNG ĐƯỜNG THẦY LƯU
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty15/5/2013, 09:57 by nguminhti

» bài giảng dất yếu của cô Trà
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty15/5/2013, 09:54 by nguminhti

» thi cong nen duong
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty15/5/2013, 09:52 by nguminhti

» chương 4(bài giảng thầy lưu)
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty15/5/2013, 09:44 by nguminhti

» Phần mềm thứ 2 của mình: VẼ ĐƯỜNG CONG TÍCH LŨY ĐẤT
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty2/4/2013, 10:22 by tinhdonphuong91

» xin đồ án xây dựng đường oto
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty12/2/2013, 21:31 by phuckienxd

» ĐỒ ÁN THI CÔNG CẦU (THAM KHẢO)
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty11/11/2012, 23:32 by quoctrung12xd01

Top posters
lethanhbinh277 (205)
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Vote_lcapBÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Voting_barBÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Vote_rcap 
Thanhhai (171)
BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Vote_lcapBÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Voting_barBÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Vote_rcap 
Phạm quang hùng (117)
Tran Xuan Hoa (107)
tranhuuchien (97)
Khoa_dalat (95)
xuanhoi (94)
daohoagtvt (90)
San.Bằng.Tất.cả (89)
hovanlong (86)
Thống kê
Statistics
Diễn Đàn hiện có 2240 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: beokaka

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2431 in 698 subjects

BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lethanhbinh277
Chủ thầu
Chủ thầu

Số lần được cảm ơn : 11

Bài gửiTiêu đề: BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM   BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty5/1/2012, 22:32

Anh em đang ở xa mà muốn lấy bằng thì chịu khó làm giấy ủy quyền cho Bình để Bình lấy bằng tốt nghiệp cho anh em nhé.

Số CMND: 191691891
Ngày cấp 26/7/2011 tại Công An Tỉnh Thừa Thiên Huế
Quê quán: Xã Quảng Thọ, huyện Quảng Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế
Ngày sinh: 27/7/1988

À quên, anh em khi gửi giấy ủy quyền nhớ kèm 20.000 đồng để Bình ra bưu điện chuyển phát nhanh đảm bảo bằng lại cho anh em nhé.

Có gì anh em gọi cho Bình Very Happy

Được sửa bởi lethanhbinh277 ngày 7/1/2012, 18:19; sửa lần 1.
mu
Kỹ sư mới đi làm
Kỹ sư mới đi làm
mu

Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM   BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty6/1/2012, 22:40

Binh cho Chinh cai dia chi de Chinh gui cai giay uy quyen voi
lethanhbinh277
Chủ thầu
Chủ thầu

Số lần được cảm ơn : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM   BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty7/1/2012, 18:21

Địa chỉ nhà của Bình: Số nhà 12 đường số 6, khu cư xá Chu Văn An, Phương 26, Quận Bình Thạnh, TP. HCM
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM   BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM Empty

BÌNH NHẬN LẤY GIÙM BẰNG TỐT NGHIỆP CHO ANH EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» LỄ NHẬN BẰNG TỐT NGHIỆP
» THỦ TỤC LÀM LỄ NHẬN BẰNG TỐT NGHIỆP
»  Thông báo nộp thủ tục xin cấp bằng tốt nghiệp
» Hot hot ...Cách thức và thủ tục nhận bằng (Kể từ 15-10-2011)
» HỌC BỔNG - DU HỌC TẠI CHỖ, NHẬN BẰNG QUỐC TẾ NGÀNH CẦU ĐƯỜNG